1. Menene takardar shedar CE ta Tarayyar Turai?
CE tana nufin CONFORMITE EUROPEENNE. Alamar "CE" alama ce ta tabbatar da aminci da ake gani a matsayin fasfo ga masana'antun don buɗewa da shiga kasuwar Turai. A cikin kasuwar Tarayyar Turai, alamar "CE" alama ce ta tilas. Ko samfurin da kamfanoni ke samarwa a cikin Tarayyar Turai, ko samfurin da wasu ƙasashe ke samarwa, don samun zazzagewa kyauta a cikin kasuwar Tarayyar Turai, dole ne a sanya shi da alamar "CE", don nuna cewa samfurin ya hadu. ainihin bukatun EU "Sabuwar Hanyar Haɗin Fasaha da Daidaitawa" umarnin. Wannan wajibi ne don samfuran ƙarƙashin dokar EU.
2.Amfanin CE takardar shaida
Takaddun shaida na CE yana ba da ƙayyadaddun ƙayyadaddun fasaha tare da sauƙaƙe hanyoyin kasuwanci, don samfuran ƙasashe daban-daban a cikin kasuwar Turai don ciniki. Duk samfuran ƙasa don shiga cikin Tarayyar Turai, Yankin Kasuwancin Kyauta na Turai dole ne ya yi takaddun CE. Don haka takaddun CE takardar izinin kasuwa ce don samfurin da ke shiga kasuwar Tarayyar Turai da yankin ciniki cikin 'yanci na Turai. Takaddun shaida na CE yana nufin cewa samfurin ya cika ka'idodin aminci wanda umarnin EU ya ƙunsa; Alƙawari ne na kamfanoni ga masu amfani, wanda ke ƙara amincewa da masu amfani ga samfuran; Kayayyakin da ke da alamar CE za su rage haɗarin siyarwa a kasuwannin Turai.
● Samun takardar shedar CE wanda Tarayyar Turai ta tsara, zai iya samun amincewar masu amfani da hukumomin sa ido kan kasuwa har zuwa mafi girma;
● Zai iya hana fitowar waɗannan zarge-zargen da ba su dace ba;
● A gaban shari'a, takardar shedar CE da Ƙungiyar Tarayyar Turai ta tsara, za ta zama ƙarfin doka na shaidar fasaha;
● Da zarar ƙasashen EU suka hukunta su, ƙungiyoyin ba da takardar shaida za su raba haɗarin tare da kamfanoni, don haka rage haɗarin kamfanoni.
3. Lightbest's ultraviolet disinfection fitila da goyan bayan lantarki ballast
Akwai takaddun shaida guda uku a kasuwa. Na farko shi ne "Sanarwar Daidaitawa" da kamfani ya fitar, wanda ke cikin sanarwar kai; Na biyu shine "Takaddar Yarjejeniya", wanda wata sanarwa ce ta yarda da wata ƙungiya ta ɓangare na uku (matsakaici ko gwaji da hukumar ba da takaddun shaida), kuma dole ne a kasance tare da bayanan fasaha kamar rahoton gwajin TCF. A lokaci guda kuma, kamfanin dole ne kuma ya sanya hannu kan "Sanarwar Amincewa". Nau'i na uku ita ce Takaddar Yarjejeniya ta Turai, wacce ƙungiyar Tarayyar Turai ta sanar. Dangane da ƙa'idodin Tarayyar Turai, ƙungiyar da aka sanar da Tarayyar Turai ce kawai ta cancanci fitar da sanarwar CE ta nau'in EC.
Kayayyakin cikin gida suna son shiga kasuwannin Turai, gabaɗaya suna neman takardar shedar CE. Yana ɗaukar lokaci mai tsawo da ƙarin kuɗi don neman takaddun shaida da ƙungiyar Tarayyar Turai ta sanar. Sabanin haka, takaddun shaida da wasu cibiyoyin gwaji na cikin gida suka bayar na buƙatar ɗan gajeren lokaci, farashin yana da ƙarancin gaske. Don haka, don adana lokaci, wasu kamfanoni gabaɗaya suna neman takardar shedar yarda da wata hukuma ta uku.
Lightbest ya dage kan ka'idar kawai mafi kyau ga mutane, yana samar da fitilu masu lalata ultraviolet masu dacewa da ballasts na lantarki, waɗanda duk suna da takaddun CE ta Turai. Ƙungiyar da aka sanar da EU ce ta ba da takaddun. Ba bayanin kai ba ne ko kuma takardar shaidar dubawa ta ɓangare na uku ce ta bayar, amma takardar shaidar da hukuma ta bayar. Idan aka kwatanta da sauran nau'ikan takaddun shaida guda biyu, ya fi iko.
Kamfaninmu yana da ƙungiyar R & D ta musamman tare da ƙwarewa mai arha, yana mai da hankali kan haifuwar ultraviolet fiye da shekaru 10. Kuma koyaushe muna riƙe kanmu zuwa babban matsayi, kuma koyaushe inganta tsarin samarwa da ingancin samfur, don nuna samfuran mafi kyau ga abokan ciniki. Don jerin samfuran rigakafin cutar uv, maraba da gani:https://www.bestuvlamp.com/
Lokacin aikawa: Mayu-27-2022