254nm UV Tebur Haske Amfani da Gida
Ma'aunin Samfura
Samfura | Samar da Wutar Lantarki (V) | Ƙarfin fitila | Nau'in Lamba | Girma (cm) | Kayan fitila | UV (nm) | Yanki (m2) | Girman shiryarwa |
TL-C30 | 220-240VAC 50/60Hz | 38W | GPL36W/386 | 25*15*40 | PC | 253.7 ku 253.7+185 | 20-30 | 6 raka'a/ctn |
TL-T30 | GPL36W/410 | 19*19*45 | Ƙarfe da aka yi | |||||
TL-O30 | GPL36W/386 | 20*14*41.5 | PC | |||||
TL-C30S | 38W | GPL36W/386 | 25*15*40 | PC | 253.7 ku 253.7+185 | 20-30 | ||
TL-T30S | GPL36W/410 | 19*19*45 | Ƙarfe da aka yi | |||||
TL-O30S | GPL36W/386 | 20*14*41.5 | PC | |||||
TL-10 | 5VDC kebul na USB | 3.8W | GCU4W | 5.6*5.6*12.6 | ABS | 253.7 ku | 5 ~ 10 | 50 raka'a/ctn |
* 110-120V nau'in za a yi musamman. * S yana nufin fitilar ta zo tare da sarrafa nesa da aikin shigar da na'ura * Launuka madadin |
Ka'idar aiki
Hasken tebur na UV yana haskaka haskoki na 253.7nm kai tsaye ko ta hanyar tsarin zagayawa na iska don cimma ci gaba da lalata yanayin yanayi mai ƙarfi.
Kuma hasken ultraviolet mai ƙarfi yana kashe ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta don dakatar da yaɗuwar su a cikin iska.Wannan na iya rage gurɓataccen iska a cikin gida, inganta ingancin iska da hana ciwon huhu, mura da sauran cututtuka na tsarin numfashi.
Shigarwa & Amfani
1. Cire jiki da kayan haɗi daga cikin kwali.
2. Sanya hasken tebur na uv a cikin yankin da yake buƙatar kashe shi.
3. Haɗa wutar lantarki, kunna shi ko saita mai ƙidayar lokaci, kewayon mai ƙidayar lokaci shine 0-60min.
4. Yankin disinfection kai tsaye 20-30 m², Lokacin da ake buƙata ta kowace haifuwa shine 30-40min.
5. Bayan gama aiki, cire filogi.
Kulawa
Ko don tsawaita ko ƙare rayuwar aiki na wannan samfurin zai dogara ne akan mitar amfani, muhalli, kulawa, rashin aiki da yanayin gyarawa. Shawarar rayuwar aiki na wannan samfurin bai wuce shekaru 5 ba.
1). Da fatan za a yanke wutar lantarki yayin aikin tsaftacewa.
2). Bayan yin aiki da wannan hasken UV na ɗan lokaci, za a sami ƙura a saman bututun haske, da fatan za a yi amfani da auduga na barasa ko gauze don goge bututun haske don guje wa tasirin lalata.
3). Hasken UV yana da cutarwa ga jikin ɗan adam, don Allah a kula da sakawa hasken UV, kuma an haramta shi da iska mai iska kai tsaye na jikin ɗan adam;
Da fatan za a yanke wutar lantarki lokacin da ake shirin canza bututun haske.
4). Da fatan za a yi mu'amala da bututu masu haske waɗanda ke zuwa ƙarshen rayuwar aiki kamar yadda dokokin gida da ƙa'idodi suka tanada.